HALMASHAURI YA WILAYA YA MANYONI
MUHTASARI WA KIKAO CHA BODI YA ZABUNI KILICHOFANYIKA

TAREHE 02 NOVEMBA, 2021 KATIKA OFISI YA AFISA MIPANGO

WAJUMBE WALIOHUBDHURIA:-

1. Ramlah Munisi - MWENYEKITI

2. Dennis L. Mmbando - KATIBU

3. Mariam H. Hassan - MJUMBE

4. Fadhili Chimsala - MJUMBE

5. Edina A. Palla - MJUMBE

6. Dr. Furaha Mwakafwila - MJUMBE

7. Cosmas Nsemwa - MSHAURI
WAKARIBISHWA

1. Joseph Komanya - Mweka hazina
SEKRETARIETI

Charles P. Mpenzu - Afisa Ugavi.
AGENDA:

1. Kufungua kikao.

Kusoma na Kuthibitisha agenda za tarehe 02/11/2021.

Kusoma na kuthibitisha muhtasari wa kikao cha tarehe 18/10/2021.
Yatokanayo na kikao cha tarehe 18/10/2021

Kujadili na Kupitisha manunuzi yaliyofanyika kwa njia ya Circular Resolution.

Kujadili na Kupitisha Ununuzi wa Matairi ya Magari ldara ya Afya
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Kujadili na Kupitisha Njia ya manunuzi utekelezaji wa Fedha za Mradi wa Maendeleo

kwa kutumia fedha ya uviko 19

8. Kujadili na kupitisha Wazabuni/Maduka ya Kutoa huduma ya vifaa vya Ujenzi kwa
kutumia mfumo wa “Force Accounts”

9. Kujadili na kupitisha manunuzi yatakayo fanyika kwa ujumla (Bulk Procurement)
Utekelezaji wa miradi ya Maendeleo Uviko 19 kwa shule za msingi na sekondari.

10. Mengineyo kwa idhini ya mwenyekiti

11. Kufunga kikao.
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MUHT. NA. 21/2021/2022 - KUFUNGUA KIKAO

Mwenyekiti alifungua kikao saa 08:30 Mchana kwa kuwakaribisha wajumbe waliohudhuria na
kuwaambia kuwa ni kikao cha Bodi cha kawaida, Baada ya

kufungua kikao Mwenyekiti aliwaomba wajumbe kuwa makini ili kutoa maamuzi sahihi
yatakayokuwa na manufaa kwa Halmashauri yetu.

MUHT. NA. 22/2021/2022 - KUSOMA NA KUTHIBITISHA AGENDA ZA TAREHE 02/11/2021
Wajumbe walizipitia Agenda za kikao na wakakubaliana kuwa zipo sahihi kuwa Zijadiliwe.
MUHT. NA. 23/2021/2022 - KUSOMA NA KUTHIBITISHA MUHTASARI WA KIKAO CHA
TAREHE 18/10/2021.

Wajumbe walisoma muhtasari ukurasa kwa ukurasa na Kufanya masahihisho , baada ya
kusoma walikubaliana kuwa haya ndiyo yaliyojadiliwa kikao kilichopita, muhtasari upo sahihi na
usainiwe kuwa kumbukumbu haiali za ofisi. ;

MUHT.NA 24/2021/2022 - YATOKANAYO NA MUHTASAR] WA KIKAO CHA TAREHE
18/10/2021.

Hakukuwa na yatokanayo kwa kikao kilichopita

MUHT.NA.25/2021/2022- KUPITISHA MANUNUZI YALIYOFANYIKA KWA NJIA YA
CIRCULAR RESOLUTION.

Katibu aliwasilisha manunuzi yaliyofanyika kwa njia ya Circular Resolution kwa wajumbe wa
Bodi ya zabuni ambayo yalikuwa ni kama ifuatavyo-:

¢  Manunuzi yaliyofanyika kwa Circular Resolution ni kama ifuatavyo-:

LNA. JINA LA MZABUNI MAELEZO KIASI TAREHE IDARA
1 | NASSOR SERVICE Diesel 16,000,000 | 22.10.2021 ELIMU
STATION MSING!
2 | NASSOR SERVICE Diesel 3,465,000 | 23.10.2021 AFYA
STATION
3 | NASSOR SERVICE Diesel 3,712,000 | 26.10.2021 ELIMU
STATION SEKONDARI

Wajumbe waliridhia kuwa manunuzi haya ndio waliyoyapitisha kwa ﬁjia ya maandishi “Circular
Resolution” .

MUHT.NA. 26/2021/2022: KUJADILI NA KUPITISHA UNUNUZI WA MATAIRI YA MAGARI
IDARA YA AFYA

Katibu aliwasilisha manunuz; ya Matairi ya magari ya idara ya Afya (Hospitali ya Wilaya)
Yaliyofanyika kwa njia ya mfumo wa kielectroniki (TANePS)

Ununuzi wa Matairi ya Magari wazabuni walioomba ni kama ifuatavyo:-
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Na. JINA LA MZABUNI KIASI
01. | JUBILEE TYRES P.0.BOX 1032 ARUSHA 8,333,920.00
02. | AZZA HAMISI MOHAMED P.O.BOX 626 SINGIDA 10,630,000.00

Wajumbe baada ya kupitia na kujadili walimpitisha Jubilee Tyres P.O.Box 1032 Arusha

Kufanya kazi ya kuuza Matairi ya Magari gharama ya Tsh. 8,333,920.00.

MUHT.NA. 27/2021/2022: KUJADILI NA KUPITISHA NJIA YA MANUNUZI UTEKELEZAJI
WA FEDHA ZA MRADI WA MAENDELEO KWA KUTUMIA FEDHA YA UVIKO 19

Kujadili na Kupitisha Njia ya manunuzi utekelezaji wa Fedha za Maendeleo kwa Kutumia Fedha

za Uvico 19 katika Shule za Msingi, Sekondari na Hospitali ya Wilaya

Mchanganuo wa mgao wa fedha hizo ni kéma ifuatavyo-:

Na. KITUO KIASI CHANZO CHA FEDHA AINA YA MRADI
1 Shule za Msingi 1,840,000,000 | MPANGO WA MAENDELEQ | Ujenzi wa
UVICO 19 (TCRP) Madarasa
2 Shule za Sekondari 960,000,000 | MPANGO WA MAENDELEO | Ujenzi wa
UVICO 19 (TCRP) Madarasa
3 Hospitali ya Wilaya 300,000,000 | MPANGO WA MAENDELEO | Ujenzi wa
UVICO 19 (TCRP) Madarasa
4 Ujnenzi Kituo Cha 250,000,000 | SERIKALI KUU Umaliziaji kituo cha
Afya Chibumagwa Afya Chibumagwa
5 Shule ya Msingi 80,000,000 | MPANGO WA MAENDELEO | Ujenzi wa Bweni
Sayuni UVICO 19 (TCRP)
6 Shule ya Sekondari 31,872,379.85 | PAR Uchimbaiji wa
Manyoni kisima na Ujenzi
wa Miundombinu
ya Maji
7 Shule ya Msingi 31,872,379.85 | P4R Uchimbaiji wa
Kitalalo kisima na Ujenzi
wa Miundombinu
va Maji
8 Shule ya Msingi 11,972,379.85 | P4R Uchimbaiji wa

Londoni

kisima na Ujenzi
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wa Miundombinu
ya Maiji

JUMLA KUU 3,505,717,139
.56

Wajumbe waliipokea na kujadili na kuazimia kuwa utekelezaji wa mradi huu utekelezwe kwa
njia ya “Force Account’ na Pia pale inapowezekana watumike pia wakandarasi bila kuadhiri
bajeti iliyopangwa.

MUHT.NA. 28/2021/2022: KUJADILI NA KUPITISHA WAZABUNI/MADUKA YA KUTOA
HUDUMA YA VIFAA VYA UJENZI KWA KUTUMIA MFUMO WA “FORCE ACCOUNTS”
Katibu aliwasilisha Orodha ya Maduka ya kuuza vifaa vya ujenzi kwa taasisi za serikali na hili
linatokana na Muongozo mpya wa Manunuzi kutoka wakala wa manunuzi na Ugavi (PPRA) wa
mwezi meyi 2020 unaotaka taasisi ambazo hazina maduka au wazabuji karibu ya kuuza vifaa
vya ujenzi yaliyoidhinishwa na GPSA kwa ajili ya miradi inayotekelezwa kwa njia ya Force
Account Kuoredhesha maduka yaliyopo na Kuidhinishwa na Bodi ya Manunuzi na Hapa na
nukuu “According to Guideline for Carrying Works under Force Account Reg. 32, 32.2 The
list of suppliers/shops shall be identified from the community surrounding the entity ,
where there are no suppliers shortlisted by Government Procurement Service Agency
(GPSA) and Shall be approved by the Tender Board or Delegated Tender Board” Mwisho
wa kunukuu

QOrodha ya Wazabuni/maduka ni kama ifuatavyo-:

Na JINA LA DUKA AINA YA ENEO LILTPO | Na. YA

BIASHARA LESENE YA
| BIASHARA

1 Bonifas Julius Mwendi Uuzaji wa Vifaa CHIKUYU B 03376096
vya Ujenzi

2 Kikundi cha Karakana Thuzaji wa Mbao CHIKUYU

3 Kikundi cha Gypsum Watenegezaji na MANYONI
Waunzaji wa
Mikanda ya
Gypsum

4 Peter Odiambo Boazi Uuzaji wa Vifaa BAHI 03401006
vya Ujenzi

5 Tisa Hardware Uuzaji wa Vifaa KILIMATINDE 3269317
vya Ujenzi

Wajumbe baada ya kupitia walipisha maduka haya yatumiwe kama sheria inavyoelekeza kwani

yatapunguza usumbufu unaojitokeza kwa baadhi ya mashule na zahanati kusafiri kwa umbali
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mrefu kufata huduma ambayo wanaweza kuipata jirani na maeneo yao ya miradi pia walisisitiza
bei zitakazo tumika ziwe za soko na dhamani halisi ya fedha ionekane .

MUHT.NA. 29/2021/2022: KUJADILI NA KUPITISHA MANUNUZI YATAKAYO FANYIKA
KWA UJUMLA (BULK PROCUREMENT) UTEKELEZAJI WA MIRADI YA MAENDELEO
UVIKO 19 KWA SHULE ZA MSINGI NA SEKONDARI.

Katibu aliwasilisha maombi ya ununuzi wa Vifaa Vya ujenzi kwa ajili ya Utekelezaji wa Mradi wa
Mpango wa maendeleo ya Uvico 19 kwa shule za Msingi na sekondari Vifaa hivyo ni Mbao,
Mabati na Tofali

A. Ununuzi wa Mbao wazabuni walicomba ni kama ifuatavyo:-

Na. JINA LA MZABUNI KIASI

01. | FIVE BROTHERS HARDWARE - Manyoni 242,968,000.00

02. | G.J.SWAI WOOD WORKING & BUILDING MATERIALS SUPPLY- 253,374,000.00
Manyoni

03. | JUMANNE ALLY MALIWATA HARDWARE & GENERAL SUPPLY - 236,567,100.00
Manyoni

04. | KAPUGI GENERAL SUPPLIES - Mafinga 210,685,200.00

Wajumbe baada va kupitia waliridhia kazi hii ya mbao ifanywe kwa pamoja “Bulk Procurement”
Kutoka kwa Mzabuni Kapugi General Supplies — Mafinga kwani gharama zinapungua
kulinganisha na wazabuni wenyewe bei hii ni ya mpaka Kufikisha Mzigo Manyoni

B. Ununuzi wa Matofali

Na. JINA LA MZABUNI KIASI

1 FIVE BROTHERS HARDWARE 1,500 @
2 JAMES KIMOLO GENERAL SUPPLY 1,500 @
3 SIRILI BERNARD MALLYA 1,700 @
4 JESHI LA MAGEREZA MANYONI 1,500 @

Wajumbe baada ya Kupitia na kujadili waliamua kuwa Wazabuni watatu waliolingana bei wote
wafanye kazi va kuuza tofali kwa shule za msingi, Sekondari rna Hospitali ya Wilaya ili
kurahisisha kazi kwani tofali zinazotakiwa ni nyingi. Kiasi cha tofali 157,300. Hivyo walimu
waelezezwa kununua tofali kwa FIVE BROTHERS HARDWARE, JAMES KIMOLO
GENERAL SUPPLY na JESHI LA MAGEREZA MANYONI

C. Ununuzi wa Bati
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Katibu aliwasilisha taarifa ya Ununuzi wa Bati Kutoka Alaf Tanzania Ltd aina ya Simba Dumu
kwani ndio bati yenye ubora unao kubalika ukilinganisha na aina nyingine za Mabati, Wajumbe
waliafiki na Kupitisha kuwa Bati zinunuliwe Alaf kwa bei ya punguzo ya Tsh. 30,218 (@ Badala
ya Tsh.35,550. \

MUHT.NA. 30/2021/2022: MENGINEYO KWA IDHINI YA MWENYEKITI.

Hakukuwa na Mengineyo '

MUHT. 31/2021/2022: KUFUNGA KIKAOQ.

Mwenyekiti alifunga kikao saa 09:30 Alasiri kwa kuwashukuru Wajumbe wote wa Bodi ya
Zabuni waliohudhuria na kusisitiza yote yaliyojadiliwa na Wajumbe yazingatiwe.

UMETHIBITISHWA

Dennis L. Mmbando Ramlah Munisi
KATIBU MWENYEKITI
TAREHE...”,.H R TAREHE...i.J..l.P.i}.%?.i.’.f..
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